เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต |
1-0 |
Hammer SpVg |
เรอัล บายาโดลิด(N) |
2-2 |
เอสดี อมอเรเบียต้า |
วัตเทินไชด์ 09 |
1-0 |
Concordia Wiemelhausen |
EC Granollers |
1-2 |
ซีพี ซาน คริสโทบอล |
เอสวี ลิปสตัดท์ |
3-3 |
เคเอสวี บาวนาทาล |
เควีเอสเค ลอมเมล |
1-2 |
เดสเซล สปอร์ต |
ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน |
vs |
โตเลโด |
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล |
2-2 |
เบเลซ ซีเอฟ |
ลาส พัลมาส |
3-0 |
ยูดี ทามาราเซเต้ |
ฮอสปิตาเลย์ |
0-2 |
อันดอร์ราซีเอฟ |
ซีดี ตากอน(ญ)(N) |
3-0 |
กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
CA Vianes |
2-2 |
ซีดี เพน่า อซาเกรซ่า |
ซีดี ตากอน(ญ) |
3-0 |
แวคเกอร์ ติโรล (ญ) |
เอล ซาน มาร์ติน |
3-1 |
ซีดี พราวิอาโน |
เลบานเต้(N) |
0-1 |
อลาเบส |
พานาธิไนกอส(N) |
2-2 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ |
ลา โรด้า ซีเอฟ |
0-3 |
ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ |
เรอัล โซเซียดาด(N) |
1-3 |
โอซาซูน่า |
ติเวอร์ตัน ทาวน์ |
0-0 |
Bideford AFC |
บอร์แฮม วู๊ด |
4-0 |
อาร์เซน่อลซี |
อดาน่า เดมิร์สปอร์ |
1-1 |
เบซิคตัส เจเค |
กรานาดา ซีเอฟ |
3-1 |
มาลาก้า |
เมอร์สทัมเอฟซี |
1-3 |
ดัลลิช แฮมเลต |
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
1-1 |
เรดดิ้ง(ยู 23) |
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู |
0-3 |
สการ์โบโรห์ |
โครโตเน่ |
1-1 |
วิโบเนเซ่ |
ทิลบูรี |
0-0 |
วีซีดี แอธเลติก |
New Salamis |
1-3 |
Kensington Borough |
West Essex |
4-2 |
St Panteleimon |
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี |
1-1 |
เซบีย่า แอตเลติโก |
โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) |
0-4 |
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) |
โดเวอร์ แอทเตลิก |
4-1 |
วัตฟอร์ด (ยู 23) |
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)(N) |
2-2 |
สลาเวีย ปราก (ยู 19) |
Frontiera Curtici |
0-1 |
CA Oradea |
Kustosija |
1-0 |
เอ็นเค วร์โบเวต |
เลกาเนส |
2-0 |
เอดี อัลคอร์ค่อน |
เอ็นเค คาร์โลแวค |
4-2 |
HNK Segesta Sisak |
Radnik Sesvete |
2-0 |
ดีนาโมซาเกร็บ 2 |
FC Zalau |
2-1 |
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา |
ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย(N) |
5-0 |
มัล เมนอร์ |
ตอร์ปิโด มินส์ค |
0-2 |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
แอตเลติโก้ มาลากูโน |
3-1 |
คาดิส 2 |
FC Wulfrath |
1-1 |
เอสซี เฟลเบิร์ท |
ปาร์ลา เอสคูเอลา |
1-1 |
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว |
จี.เซโกเบียน่า |
4-1 |
ซาโมรา ซีเอฟ |
Tarnovia Tarnow (w) |
1-6 |
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) |
อูดิเนเซ่(เยาวชน) |
vs |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
อูดิเนเซ่(เยาวชน) |
vs |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
Udinese U19 |
vs |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (ยู 19) |
อูดิเนเซ่(เยาวชน)(N) |
2-0 |
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) |
นูมานเซีย(N) |
2-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า |
ฮาโร เดปอร์ติโบ |
2-1 |
Amurrio |
ลาส โรซัส |
0-2 |
เลกาเนส บี |
Uniao de Lamas |
1-2 |
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ |
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
2-2 |
CyDL Jupiter Leones |
ไวเด้นบรูค |
0-0 |
เฮสเซ่น คาสเซล |
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) |
2-0 |
ปาร์ดูบีตเซ (ญ) |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี |
1-0 |
Racing Villalbes |
Feyenoord Rotterdam (W) |
1-1 |
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 |
0-0 |
บาราคแอลโด ซีเอฟ |
วีวี โดโว |
3-1 |
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ |
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) |
4-0 |
Row Rybnik (w) |
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช |
1-2 |
TSV Schott Mainz |
ชาลเก เยาวชน |
5-1 |
เอฟซี เครย์ |
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ |
2-0 |
FC Eddersheim |
อูเทร็คท์ |
2-3 |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
โอลเดนเบอร์ก |
3-4 |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
4-0 |
เอฟเวอร์ตัน |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
0-1 |
เซลต้า บีโก้ |
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
1-2 |
บรอมลีย์ |
วิลเลม 2 |
vs |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
ไวเด้นบรูค |
2-0 |
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
4-4 |
เอสซี เวิร์ล |
Bocholt FC |
2-0 |
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น |
เอสวี ลิปสตัดท์ |
vs |
TuS Bersenbruck |
DJK Teutonia St.Tonis |
0-2 |
เอสเฟา สแตรเลน |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
3-0 |
เอฟซี กีสเซิน |
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 |
3-1 |
ทีเอสจี บาลินเก้น |
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ |
1-3 |
ทีเอสวี ชไตน์บัค |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) |
3-0 |
ซโวลเล่ (ญ) |
แบร์กิช กลัดบลัค 09 |
5-2 |
ทีวีดี เฟลเบิร์ท |
อีสต์บอร์น โบโรห์ |
3-1 |
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) |
ฮาร์โลว์ ทาวน์ |
1-2 |
กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ |
SV Rochling Volkling |
2-3 |
ไอน์ทรัค เทรียร์ |
อีกส์สตัน เอฟซี |
2-2 |
โคลวิลล์ ทาวน์ |
นานท์วิช ทาวน์ |
3-2 |
เชสเตอร์ เอฟซี |
อเลมานเนีย อาเค่น |
0-1 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด |
0-1 |
ฮัวร์ท |
วาสแลนด์ บีเวเรน |
2-2 |
เอสซี คัมบูร์ |
คลับบรูซ |
2-1 |
เวสเตอร์โล |
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส |
4-0 |
อาร์เควีวี |
บีเอสวี เรห์เด้น |
vs |
FC Teutonia 05 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
3-0 |
นอริช ซิตี้ |
เกล็นนาโวน ลูร์กัน |
2-0 |
พอร์ตสตีวาร์ท |
SV Atlas Delmenhorst |
0-0 |
อัลโตน่า 93 |
FC Borussia Droschede |
vs |
เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน |
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ |
1-2 |
AFC Totton |
อัลเฟรตัน ทาวน์ |
4-1 |
คิงส์ ลินน์ |
Big Bullets FC(N) |
2-0 |
Atlabara |
วัตเทินไชด์ 09 |
0-1 |
Schwarz-Weiss Essen |
ยัง แอฟริกันส์ |
1-3 |
เอ็กซ์เพรส เอฟซี |
อาซาม เอฟซี |
2-3 |
Kmka |
เบิร์นลี่ย์ |
0-2 |
คาดิส |
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
3-1 |
Moyola Park |
กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี(N) |
0-1 |
Le Messager Ngozi |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
2-1 |
อันเดอร์เลชท์ (ญ) |
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) |
3-4 |
กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) |
อูเทร็คท์ |
7-0 |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด |
Turk Gucu Friedberg |
vs |
FC Basara Mainz |
วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
2-3 |
แฮร์โรว์ โบโร่ |
เชสเตอร์ฟิลด์ |
3-1 |
แทมเวิร์ธ |
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี |
1-1 |
เยโอวิล ทาวน์ |
ครูซอน แอชตัน เอฟซี |
1-1 |
อัลทริงแคม |
เอเอฟซี ฟิลด์ |
vs |
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น |
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด |
1-1 |
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
1-2 |
วีลด์สโตน เอฟซี |
บอสตัน ยูไนเต็ด |
0-1 |
กริมสบี้ ทาวน์ |
ทอนบริดจ์ แองเจิล |
0-4 |
โดเวอร์ แอทเตลิก |
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี |
1-2 |
อีสต์ไลก์ |
เลมิงตัน |
0-2 |
โซลิฮัลล์ มอร์ |
น็อตต์สเคาน์ตี้ |
2-3 |
ยอร์ค ซิตี้ |
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
3-1 |
พีอีซี ซโวลล์ |
วิมบอร์น ทาวน์ |
0-2 |
เวย์เม้าท์ |
Arlesey Town |
4-3 |
Thetford Town |
Dollingstown |
0-2 |
พอร์ทาดาวน์ |
สลอค ทาวน์ |
1-2 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ |
กุยเซลีย์ |
0-5 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ |
1-1 |
วอคกิ้ง |
เลเวส |
2-1 |
ดาร์ทฟอร์ด |
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ |
3-2 |
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
0-1 |
บีคอนส์ฟิลด์ |
คริสตัล พาเลซ |
3-1 |
วัดฟอร์ด |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด |
3-0 |
ชิพเพนแฮม ทาวน์ |
ครูซาเดอร์ |
4-0 |
Banbridge Town |
Tobermore United FC |
1-4 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด |
2-0 |
อตาลันต้า |
เซาแธมป์ตัน |
1-3 |
แอธเลติก บิลเบา |
สเปนนีมูร์ ทาวน์ |
2-2 |
เร็กซ์แฮม |
ทีเอสเฟา เมียร์บุช |
1-2 |
วีกเบอร์ก บีค |
Patro Eisden |
2-1 |
Jeunesse Molenbeek |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) |
2-0 |
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) |
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
vs |
ชิเชสเตอร์ ซิตี้ |
แบล็คเลย์ ทาวน์ |
1-0 |
อ็อกฟอร์ด ซิติ้ |
เบรนทรี ทาวน์ |
vs |
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
Brightlingsea Regent |
2-3 |
เลสตัน เอฟซี |
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
1-0 |
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ |
โฟล์คสโตน อินวิคต้า |
3-1 |
เมดสโตน ยูไนเต็ด |
ฟริคลีย์ แอธเลติก |
2-1 |
คาร์เทน ทาวน์ |
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด |
1-2 |
บาธ ซิตี้ |
มอร์เพธ ทาวน์ |
vs |
Hebburn Town |
Ossett Town |
1-2 |
มัตล็อค ทาวน์ |
Shepshed Dynamo |
0-1 |
รันคอร์น ลินเน็ต |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส |
1-1 |
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
แทมเวิร์ธ |
vs |
เชสเตอร์ฟิลด์ |
เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล |
vs |
VfR Krefeld-Fischeln |
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
2-1 |
ชอร์เล่ย์ เอฟซี |
คลิฟตันวิลล์ |
vs |
เดอร์รี่ ซิตี้ |
สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
0-0 |
บานบุรี ยูไนเต็ด |
แบมเบอร์ ไบร์ท |
vs |
ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี |
เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) |
5-0 |
มาร์แซย์ (ญ) |
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ |
3-0 |
เคมบริดจ์ ซิตี้ |
ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ |
3-2 |
ดิดค็อต ทาวน์ |
ฟาสเลย์ เซลติก |
vs |
ไฮด์ เอฟซี |
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ |
1-1 |
โกสปอร์ท โบโรห์ |
มอสลีย์เอเอฟซี |
0-3 |
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก |
นีดแฮมมาร์เก็ต |
vs |
AFC Sudbury |
นูเนียตัน โบโรห์ |
1-1 |
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด |
0-0 |
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
โรเดซ อเวรอน (ญ) |
2-2 |
อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) |
เชฟฟิลด์ เอฟซี |
0-1 |
โคลชิล ทาวน์ |
ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19)(N) |
2-2 |
เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) |
อาร์เคซี วาลไวก์ |
4-2 |
เควีเอสเค ลอมเมล |
ฮัมมาร์บี้(ญ) |
1-2 |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) |
PAEEK Keryneias |
1-1 |
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี |
Belasica Strumica |
1-1 |
คาเมนิคา-ซาซ่า |
สปาร์ตา ปราก (ญ)(N) |
0-0 |
กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
แตร์ราสซ่า |
1-1 |
ยูอี แซนท์ส |
คาร์มิโอทิสซ่า |
0-1 |
Omonia 29th May |
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ |
6-0 |
เอฟวี เดียฟเฟลน |
คาเมนิคา-ซาซ่า |
vs |
Belasica Strumica |
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย |
1-0 |
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
โปเบด้า |
0-2 |
เอฟเค โอครีด 2004 |
กิริซันสปอร์ |
0-0 |
ซัมซั่นสปอร์ |
โอโมเนีย อราดิปปู |
2-1 |
Asil Lysi |
Onisilos Sotiras |
1-5 |
เนีย ซาลามิส |
NK Dubrava Zagreb |
3-0 |
เอ็นเค โอปาติยา |
Crno Buki |
1-3 |
Bratstvo 07 |
เอฟเค โอครีด 2004 |
vs |
โปเบด้า |
รูเดส |
3-1 |
เอ็นเคลุคโก้ |
CA Ouriense (w) |
0-3 |
บราก้า(ญ) |
สตาดิ ตูนิเซียน |
0-4 |
เอตัวล์ ดู ซาเฮล |
เอสดี แทกิลเอสคูโด้ |
1-2 |
ซีดี โตรเปโซน |
อูดิเนเซ่(N) |
1-0 |
เอ็มโปลี |
Stadlau |
3-2 |
ASV Spratzern |
อโปเอล นิโคเซีย |
1-1 |
เออีเค ลาร์นาคา |
ซัสเซาโล่(N) |
3-1 |
วิเชนซ่า |
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) |
2-0 |
เซอร์เวตต์ (ญ) |
ปิซ่า |
vs |
Feo Renzo |
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)(N) |
2-1 |
เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) |
เอสซี ฮีเรนวีน |
1-1 |
เลชเช่ |
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ |
1-1 |
คูลทูรัล เลโอเนซ่า |
เบรนท์ฟอร์ด |
2-1 |
บาเลนเซีย |